รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้งจีน
ชื่อแบรนด์: Jrkconn
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: ซีรีส์ JRKPP-ST07
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1,000 ชิ้น
ราคา: Contact us
รายละเอียดการบรรจุ: การบรรจุหลอด
เวลาการส่งมอบ: 7-14 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: t/t
สามารถในการผลิต: 1000000 ต่อสัปดาห์
พิมพ์: |
ชาร์จหมุด pogo |
จำนวนตำแหน่ง: |
7 พิน |
วัสดุบาร์เรล: |
ทองเหลือง |
วัสดุลูกสูบ: |
ทองเหลือง |
วัสดุสปริง: |
สแตนเลส SUS304 |
แอปพลิเคชัน: |
PCB พลังงาน อุปกรณ์ชาร์จ |
พิมพ์: |
ชาร์จหมุด pogo |
จำนวนตำแหน่ง: |
7 พิน |
วัสดุบาร์เรล: |
ทองเหลือง |
วัสดุลูกสูบ: |
ทองเหลือง |
วัสดุสปริง: |
สแตนเลส SUS304 |
แอปพลิเคชัน: |
PCB พลังงาน อุปกรณ์ชาร์จ |
หัวคู่ PCB สปริงโหลดพิน 7 พิน โพโก้พิน คอนเนคเตอร์ ระยะพิทช์ 2.0 มม. ออกแบบมาเพื่อการเชื่อมต่อทางไฟฟ้าที่เชื่อถือได้ในงานที่ต้องการความทนทานสูง
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ประเภท | แบบตรง DIP |
| จำนวนตำแหน่ง | 7 พิน |
| วัสดุแกน | ทองเหลือง |
| วัสดุลูกสูบ | ทองเหลือง |
| วัสดุสปริง | สแตนเลส SUS304 |
| วัสดุพลาสติก | PA46 |
คอนเนคเตอร์โพโก้พิน หรือที่เรียกว่าหน้าสัมผัสแบบสปริง เป็นคอนเนคเตอร์ไฟฟ้าขนาดกะทัดรัดที่มีความน่าเชื่อถือสูง ประกอบด้วยลูกสูบ แกน และสปริงที่ผลิตด้วยความแม่นยำ โครงสร้างนี้ช่วยให้มั่นใจได้ถึงแรงกดหน้าสัมผัสที่สม่ำเสมอ ความต้านทานต่ำ และประสิทธิภาพที่ทนทาน แม้ภายใต้การเสียบเข้าออกบ่อยครั้งหรือสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
ที่ JRK Connectors เราเชี่ยวชาญในการออกแบบและผลิตคอนเนคเตอร์โพโก้พินความแม่นยำสูงสำหรับงานอุตสาหกรรมและเชิงพาณิชย์ที่ต้องการความทนทานสูง โพโก้พินของเราได้รับการออกแบบมาเพื่ออายุการใช้งานที่ยาวนาน (มากกว่า 100,000 รอบ) การส่งกระแสไฟฟ้าที่เสถียร (สูงสุด 20A) และความคลาดเคลื่อนของมิติที่แม่นยำ ทำให้เหมาะสำหรับการรวมเข้ากับระบบมาตรฐานและแบบกำหนดเอง
| ข้อมูลจำเพาะ | รายละเอียด |
|---|---|
| ระยะพิทช์ | 1.27 มม., 2 มม., 2.54 มม., มีแบบกำหนดเอง |
| วัสดุฉนวน | PA46 |
| ลูกสูบ | ทองเหลือง, ชุบนิกเกิล 60-80u", ชุบทอง 1-3u" (กำหนดเอง 1-100u") |
| แกน | ทองเหลือง, ชุบนิกเกิล 60-80u", ชุบทอง 1-3u" (กำหนดเอง 1-100u") |
| สปริง | สแตนเลส SUS304 |
| การชุบ | ชุบทอง, มีแบบกำหนดเอง |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดตั้งบนพื้นผิว |
| คุณสมบัติ | ทนไฟ/หน่วงไฟ, การนำไฟฟ้าที่เสถียร |
| กระแสไฟที่กำหนด | 3A |
| แรงดันไฟฟ้า | 5-32V |
| ความต้านทานหน้าสัมผัส | สูงสุด 50mΩ |
| ความต้านทานฉนวน | 1000 mΩ |
| การทดสอบละอองเกลือ | 24H |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40°C ~ 105°C |
| อายุการใช้งาน | >20000 ครั้ง |
| การใช้งาน | การสื่อสารและการนำไฟฟ้า |
| รองรับการปรับแต่ง | ใช่ |
มีคอนเนคเตอร์โพโก้พินจำนวนมากที่ไม่ได้แสดงบนเว็บไซต์ หากคุณไม่พบสิ่งที่ต้องการ โปรดติดต่อเรา
| หน่วยขาย | แพ็คเกจ | ท่าเรือ |
|---|---|---|
| รายการเดี่ยว | บรรจุแบบหลอด / ถุง PE / ถาด / เทปและม้วน | เซินเจิ้น |
| ปริมาณ (ชิ้น) | ตัวอย่าง | 1 - 100K | > 100K |
|---|---|---|---|
| เวลาจัดส่งโดยประมาณ (วันทำการ) | 3 - 7 | 15 | ต่อรองได้ |
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีประสบการณ์ 15 ปี เชี่ยวชาญด้านคอนเนคเตอร์อิเล็กทรอนิกส์ ผลิตภัณฑ์หลักของเราคือพินเฮดเดอร์, เฮดเดอร์ตัวเมีย, บ็อกซ์เฮดเดอร์, อีเจ็คเตอร์เฮดเดอร์, คอนเนคเตอร์ DIN41612, พิน และคอนเนคเตอร์อิเล็กทรอนิกส์อื่นๆ ด้วยคุณภาพที่ดีและราคาที่แข่งขันได้
ใช่ เราได้รับการรับรอง สำหรับเราที่ Jrkconn คุณภาพคือผลลัพธ์ที่เป็นรูปธรรมมากกว่าคุณค่าที่เป็นทางการ บริษัทของเราได้รับการรับรองมาตรฐาน 1S09001 & 1S014001 และผลิตภัณฑ์ของเราสอดคล้องกับการรักษาสิ่งแวดล้อม (ROHS, REACH ฯลฯ)
ใช่ เรามีตัวอย่างให้ลูกค้าตรวจสอบคุณภาพผลิตภัณฑ์ เราแนะนำให้ลูกค้าของเราสั่งซื้อตัวอย่างจากเราก่อนทำการสั่งซื้อ สิ่งนี้จะช่วยให้ลูกค้าเข้าใจผลิตภัณฑ์และคุณภาพของเราได้ดียิ่งขึ้น สำหรับ 1 หรือ 2 ชิ้น จะฟรี และลูกค้าจะจ่ายเฉพาะค่าขนส่งด่วนเท่านั้น
วันที่จัดส่งตัวอย่างมาตรฐานประมาณ 3~5 วันทำการ และตัวอย่างที่กำหนดเองต้องใช้เวลา 7~10 วันทำการ
หากลูกค้าพบปัญหาด้านคุณภาพ โปรดติดต่อเรา เราจะศึกษาปัญหาและจัดหาโซลูชันให้เร็วที่สุดเท่าที่จะทำได้
โดยปกติ ตัวอย่างจะใช้เวลา 3-4 วัน และเวลาในการผลิตจำนวนมากจะใช้เวลา 1-2 สัปดาห์สำหรับปริมาณการสั่งซื้อมากกว่า 10,000 ชิ้น เราสามารถจัดส่งโดย DHL, UPS, FedEx หรือ TNT หรือผู้รวบรวมอื่น ๆ ที่ลูกค้าต้องการ โดยปกติจะใช้เวลา 7~12 วันในการมาถึง การขนส่งทางอากาศและทางทะเลก็เป็นทางเลือกเช่นกัน
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด