รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้งจีน
ชื่อแบรนด์: Jrkconn
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: ซีรี่ส์ FHA1880-UXXAAA02
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ติดต่อเรา
ราคา: Contact us
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE / ถาด / หลอด / เทป & รีลบรรจุภัณฑ์
เวลาการส่งมอบ: 7-14 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: t/t
สามารถในการผลิต: 1000000 ต่อสัปดาห์
ขว้าง: |
3.96มม |
ฉนวนกันความร้อนความสูง: |
8.8มม |
วัสดุฉนวน: |
พอลิเมอร์คริสตัลเหลว (LCP) |
วัสดุติดต่อ: |
ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
ติดต่อ รูปร่าง: |
สี่เหลี่ยม |
ความยาวการติดต่อ: |
2.6 มม. |
ติดต่อเสร็จสิ้น: |
สแตน |
อุณหภูมิการทำงาน: |
-55°ซ~ 105°ซ |
ขว้าง: |
3.96มม |
ฉนวนกันความร้อนความสูง: |
8.8มม |
วัสดุฉนวน: |
พอลิเมอร์คริสตัลเหลว (LCP) |
วัสดุติดต่อ: |
ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
ติดต่อ รูปร่าง: |
สี่เหลี่ยม |
ความยาวการติดต่อ: |
2.6 มม. |
ติดต่อเสร็จสิ้น: |
สแตน |
อุณหภูมิการทำงาน: |
-55°ซ~ 105°ซ |
สายสตริปศีรษะหญิงตรง 3.96 มม. เหล่านี้ถูกใช้เป็นเครื่องเชื่อมราคาถูกสําหรับ PCB. ระยะห่างมาตรฐานเหมือนกับบนแผ่นขนมปังและแมตช์ที่ไม่มีสอยส่วนใหญ่ 3.สายกระดาษหัวตัวผู้ขนาด 96 มม..
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| วัสดุประกอบ | LCP |
| วัสดุติดต่อ | โฟสฟอร สีทองแดง |
| ปิช | 3.96 มิลลิเมตร |
| ประเภทการติดตั้ง | ผ่านหลุม |
| จํานวนโพสติก | 04 ~ 80 ปิน |
| ความสูงของไอโซเลเตอร์ | 8.8 มิลลิเมตร |
| ตัวเลือกการเคลือบ | การทองคํา / ทองเหลือง |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 3 แอมเปอร์ |
| ความต้านทานต่อการปิด | 1000 MΩ ที่ V=100V |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | 20 MΩ |
| ทนความกระชับกําลัง | 450V AC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -55°C ~ 105°C |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| แพ็คเกจ | ท่อ / กระเป๋า PE / กระเป๋า / กระปุกและบรรจุม้วน |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่ |
| จํานวน (pcs) | ตัวอย่าง | 1 - 100K | > 100K |
|---|---|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่งประมาณ (วันทําการ) | 3 - 7 | 15 | ต้องเจรจา |
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีประสบการณ์ 15 ปี ที่เชี่ยวชาญในเครื่องเชื่อมอิเล็กทรอนิกส์เครื่องเชื่อม DIN41612, และเครื่องเชื่อมอิเล็กทรอนิกส์อื่นๆ ทั้งหมดมีคุณภาพดีในราคาที่สามารถแข่งขันได้
ใช่ เราได้รับการรับรอง ISO9001 & ISO14001 ผลิตภัณฑ์ของเราตรงกับมาตรฐานการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม (ROHS, REACH ฯลฯ)
ใช่, เราให้ตัวอย่างเพื่อตรวจสอบคุณภาพ. สําหรับ 1-2 ชิ้น, ตัวอย่างฟรีที่มีเพียงค่าส่งสื่อด่วนที่จะจ่ายโดยลูกค้า. เราแนะนําการตรวจสอบตัวอย่างก่อนสั่งซื้อจํานวนมาก.
ตัวอย่างมาตรฐาน: 3-5 วันทํางาน ตัวอย่างที่กําหนดเอง: 7-10 วันทํางาน
สําหรับปัญหาคุณภาพใด ๆ ติดต่อเราทันทีเพื่อการสืบสวนและแก้ไขอย่างรวดเร็ว
ตัวอย่างโดยทั่วไปใช้เวลา 3-4 วัน, คําสั่งการผลิตจํานวนมาก (10K + ชิ้น) 1-2 สัปดาห์. เราส่งผ่าน DHL, UPS, FedEx, TNT, หรือผู้ขนส่งที่ลูกค้าชื่นชอบ (7-12 วันในการจัดส่ง).มีทางเลือกการส่งทางอากาศและทางทะเล.
Tags: