รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน
ชื่อแบรนด์: Jrkconn
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: เจอาร์เค250-3.5
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ติดต่อเรา
ราคา: Contact us
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 7-14 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, MoneyGram, D/P, D/A, L/C
สามารถในการผลิต: 1000000 ต่อสัปดาห์
ขว้าง: |
3.5มม |
จำนวนเสา: |
1P~24P |
จัดอันดับปัจจุบัน: |
7a |
ที่อยู่อาศัย: |
PA66,UL94V-0 |
พินเฮดเดอร์: |
ทองเหลืองชุบดีบุก |
เครื่องวัดลวด: |
22-18AWG |
ขว้าง: |
3.5มม |
จำนวนเสา: |
1P~24P |
จัดอันดับปัจจุบัน: |
7a |
ที่อยู่อาศัย: |
PA66,UL94V-0 |
พินเฮดเดอร์: |
ทองเหลืองชุบดีบุก |
เครื่องวัดลวด: |
22-18AWG |
| รายละเอียดของวัสดุ | |
|---|---|
| เลขรุ่น | JRK250-35 |
| ประเภท | โบล็อกปลายสปริง PCB |
| ปิช | 2.5 มิลลิเมตร 3.5 มิลลิเมตร5.0 มิลลิเมตร, 7.0 มิลลิเมตร |
| โปแลนด์ | 1 ~ XXP |
| การป้องกันสายไฟ | โฟสฟอร์ทองแดง, Ni Plating |
| Pin Header | ทองแดง ทองเหลือง |
| วัสดุบ้าน | PA66, UL94V-0 |
| รายละเอียดไฟฟ้า | |
| ระดับความกระชับกําลัง | 150V |
| ทนความกระชับกําลัง | AC 1500V / 1 นาที |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 7A |
| เครื่องวัดสาย | 22-18AWG |
| รายละเอียดทางกล | |
| แม็กซ์ โซลเดอร์ | + 250 °C 5 วินาที |
| ความยาวของเส้น | 10 มม. |
| สี | สีเขียว |
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| แพ็คเกจ | กระเป๋า/กระเป๋า + การบรรจุกล่องกล่อง |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่ |
| ระยะเวลาการจัดส่งประมาณ | |
|---|---|
| ตัวอย่าง | 3 ~ 7 วันทําการ |
| 1 ~ 100K | 15 วันทําการ |