รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน
ชื่อแบรนด์: Jrkconn
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: รายการ JFPH09RA
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: Contact us
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 7-15 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 10000000 ต่อสัปดาห์
พิมพ์: |
มุมฉาก |
ขว้าง: |
2มม |
แถว: |
สองแถว |
ติดต่อวัสดุ: |
ทองเหลือง |
เรตติ้งปัจจุบัน: |
1.5A |
พลาสติก: |
PA9T |
สี: |
สีดำ |
จำนวนตำแหน่ง: |
2P-80P |
พิมพ์: |
มุมฉาก |
ขว้าง: |
2มม |
แถว: |
สองแถว |
ติดต่อวัสดุ: |
ทองเหลือง |
เรตติ้งปัจจุบัน: |
1.5A |
พลาสติก: |
PA9T |
สี: |
สีดำ |
จำนวนตำแหน่ง: |
2P-80P |
| ระยะห่าง | 1.27 มม. / 2.0 มม. / 2.54 มม. |
| แถว | แถวคู่ |
| สี | ดำ, รองรับการปรับแต่ง |
| วัสดุฉนวน | โพลีเอสเตอร์สีดำ UL94V-0 |
| มาตรฐาน | PA9T+30%G.F |
| วัสดุหน้าสัมผัส | ทองเหลือง Cuzn 36Pb3(C36000) |
| การชุบหน้าสัมผัส | ชุบทอง, ชุบดีบุก |
| พิกัดกระแส | สูงสุด 1.5 แอมแปร์/หน้าสัมผัส |
| ความต้านทานหน้าสัมผัส | สูงสุด 20mΩ |
| ความทนแรงดันไฟฟ้าฉนวน | ต่ำสุด 1000V |
| แรงดันไฟฟ้าที่ทนได้ | 450V AC/นาที |
| อุณหภูมิการทำงาน | ชุบทอง: ตั้งแต่ -55°C ถึง 125°C ชุบดีบุก: ตั้งแต่ -40°C ถึง 105°C |
| อุณหภูมิการบัดกรี | +220°C, สูงสุด 10 วินาที |
| หน่วยขาย | ชิ้นเดียว |
| แพ็คเกจ | หลอด / ถุง PE / ถาด / เทปและม้วน |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| ปริมาณ (ชิ้น) | 1 - 100K | > 100K |
| ระยะเวลาจัดส่งโดยประมาณ (วันทำการ) | 15 | ต่อรองได้ |
มีสินค้าจำนวนมากที่ไม่ได้แสดงบนเว็บไซต์ หากคุณไม่พบสิ่งที่ต้องการ โปรดติดต่อเรา
หัวต่อแบบ Pin Header คือหัวต่อตัวผู้ (ปลั๊ก) ที่มีขาเป็นสี่เหลี่ยมซึ่งหล่อขึ้นรูปในฉนวนพลาสติก โดยทั่วไปผลิตเป็นแถวเดี่ยวหรือแถวคู่ หัวต่อแบบ Pin Header ยังมีแบบ 3 แถวหรือมากกว่านั้น หัวต่อแบบ Pin Header มักจะจับคู่กับหัวต่อแบบ Socket (ช่องเสียบ) เพื่อให้การเชื่อมต่อระหว่างแผงวงจรมีความน่าเชื่อถือและประหยัด
หัวต่อแบบ Pin Header มีให้เลือกทั้งแบบแนวตั้งหรือมุมฉาก ตัวเลือกระยะห่างที่พบบ่อยคือ 1.00 มม., 1.27 มม., 2.00 มม. และ 2.54 มม. หัวต่อเหล่านี้สามารถจัดส่งพร้อมกับขาสำหรับ PCB (Through Hole) หรือการเชื่อมต่อแบบ SMT (Surface Mount) เสาจัดตำแหน่งช่วยอำนวยความสะดวกในการวางชิ้นส่วน SMT บน PCB ก่อนการบัดกรี มีตัวเลือกฉนวนแบบเดี่ยว, คู่ หรือสามชั้น
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีประสบการณ์ 15 ปี เชี่ยวชาญด้านหัวต่ออิเล็กทรอนิกส์ ผลิตภัณฑ์หลักของเรา ได้แก่ หัวต่อแบบ Pin Header, หัวต่อแบบ Female Header, หัวต่อแบบ Box Header, หัวต่อแบบ Ejector Header, หัวต่อ DIN41612, ขาเสียบ และหัวต่ออิเล็กทรอนิกส์อื่นๆ ที่มีคุณภาพดีและราคาที่แข่งขันได้
ฉันสามารถรับตัวอย่างก่อนสั่งซื้อได้หรือไม่?
ใช่ เรามีตัวอย่างให้ลูกค้าตรวจสอบคุณภาพผลิตภัณฑ์ เราแนะนำให้ลูกค้าของเรานำตัวอย่างจากเราไปก่อนทำการสั่งซื้อ สิ่งนี้จะช่วยให้ลูกค้าเข้าใจผลิตภัณฑ์และคุณภาพของเราได้ดียิ่งขึ้น ตัวอย่างฟรี 1 หรือ 2 ชิ้น ลูกค้าเพียงแค่จ่ายค่าขนส่งด่วน
วันที่จัดส่งตัวอย่างมาตรฐานประมาณ 3-5 วันทำการ และตัวอย่างที่ปรับแต่งต้องใช้เวลา 7-10 วันทำการ
หากลูกค้าพบปัญหาด้านคุณภาพ โปรดติดต่อเรา เราจะศึกษาปัญหาและจัดหาโซลูชันให้เร็วที่สุดเท่าที่จะทำได้
จะสมบูรณ์แบบหากแนบเอกสารข้อมูลหรือรูปภาพใดๆ เมื่อคุณสอบถาม
มิฉะนั้น โปรดระบุขนาดระยะห่าง/ระยะห่างของผลิตภัณฑ์เป็นมิลลิเมตร และจำนวน PIN ที่คุณต้องการ
โปรดระบุประเภทการติดตั้งให้เราทราบว่าเป็นแบบ Through-hole(TH), right-angle (RA) หรือ surface mount (SMT)
โปรดระบุหากมีข้อกำหนดพิเศษใดๆ สำหรับระดับการชุบหน้าสัมผัส และพิกัดกระแส และพิกัดแรงดันไฟฟ้า และวิธีการบรรจุ
ปริมาณการสั่งซื้อและราคาเป้าหมายของคุณคืออะไร?