รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน
ชื่อแบรนด์: Jrkconn
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: ซีรีส์ JFPH06HM
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: Contact us
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 7-15 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 10000000 ต่อสัปดาห์
|
พิมพ์:
|
ติดพื้นผิว
|
ขว้าง:
|
1.27มม
|
แถว:
|
สองแถว
|
วัสดุการติดต่อ:
|
ทองเหลือง
|
เรตติ้งปัจจุบัน:
|
1แอมป์
|
พลาสติก:
|
PA9T
|
สี:
|
สีดำ
|
จำนวนตำแหน่ง:
|
ตามสั่ง
|
|
พิมพ์:
|
ติดพื้นผิว
|
|
ขว้าง:
|
1.27มม
|
|
แถว:
|
สองแถว
|
|
วัสดุการติดต่อ:
|
ทองเหลือง
|
|
เรตติ้งปัจจุบัน:
|
1แอมป์
|
|
พลาสติก:
|
PA9T
|
|
สี:
|
สีดำ
|
|
จำนวนตำแหน่ง:
|
ตามสั่ง
|
| ปิช | 1.27 มิลลิเมตร / 2.0 มิลลิเมตร / 2.54 มิลลิเมตร |
| เรียง | แถวสองชั้น |
| สี | สีดํา สนับสนุนตามสั่ง |
| วัสดุประปา | โพลีเอสเตอร์สีดํา UL94V-0 |
| มาตรฐาน | PA9T+30%G.F |
| วัสดุติดต่อ | ทองแดง Cuzn 36Pb3 ((C36000) |
| การติดต่อ | การเคลือบทองคํา, การเคลือบหมึก |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1 แอมเปอร์/สัมผัสสูงสุด |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | สูงสุด 20mΩ |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | ขั้นต่ํา 1000 วอล |
| ความดันแบบทนทาน | 300V AC/นาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | ทองคํา: จาก -55 °C ถึง 125 °C ทองเหลือง: จาก -40 °C ถึง 105 °C |
| อุณหภูมิการผสม | +245°C สูงสุด 10 วินาที |
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| แพ็คเกจ | Tube / PE Bag / Tray / Tape&Reel การบรรจุ |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่ |
| จํานวน (pcs) | 1 - 100K | > 100K |
|
คาดการจัดส่ง tอีเมะ |
15 |
|
Mสินค้าใดๆ ที่ไม่ได้อยู่ในรายการในเว็บไซต์นั้นมีให้เลือก หากคุณไม่พบสิ่งที่คุณต้องการ กรุณาติดต่อเรา
เครื่องเชื่อมหัว PIN คืออะไร?
เครื่องเชื่อมหัวสตางค์ คือ เครื่องเชื่อมตัวผู้ (พล็อก) ที่มีสตางค์สี่เหลี่ยม ที่ถูกพิมพ์เป็นเครื่องประกอบพลาสติกหัวสกุลปินยังมีให้เลือกด้วย 3 แถวหรือมากกว่า. เครื่องเชื่อมหัวสตาร์มมักถูกเชื่อมกับหัวสอคเก็ต (เครื่องรับ) ให้การเชื่อมต่อ board-to-board ที่น่าเชื่อถือและประหยัด
ทางเลือกด้านวิศวกรรม:
เครื่องเชื่อมหัวสตางค์มีให้เลือกในแนวตั้งหรือมุมขวา. ตัวเลือกความกว้างทั่วไปคือ 1.00 มิลลิเมตร, 1.27 มิลลิเมตร, 2.00 มิลลิเมตร และ 2.54 มิลลิเมตร.เครื่องเชื่อมเหล่านี้สามารถถูกจัดส่งด้วย PC หาง (ผ่านรู) หรือ SMT (พื้นที่การติดตั้ง) ปลาย. สายตรงช่วยในการอํานวยความสะดวกในการวางชิ้นส่วน SMT บน PCB ก่อนการผสม
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีประสบการณ์ 15 ปี ที่เชี่ยวชาญในสายเชื่อมอิเล็กทรอนิกส์ ผลิตภัณฑ์หลักของเราประกอบด้วยหัวสปิน, หัวหญิง, หัวกล่อง, หัว ejector,เครื่องเชื่อม DIN41612, ปิน และเครื่องเชื่อมอิเล็กทรอนิกส์อื่นๆ ที่มีคุณภาพดีและราคาที่แข่งขันได้
ใช่ เราให้ตัวอย่างสําหรับลูกค้าของเรา เพื่อตรวจสอบคุณภาพของสินค้า
เราแนะนําให้ลูกค้าของเราเก็บตัวอย่างจากเรา ก่อนสั่งซื้อ เพื่อช่วยลูกค้าเข้าใจผลิตภัณฑ์และคุณภาพของเราได้ดีขึ้น
มันฟรีสําหรับตัวอย่าง 1 หรือ 2 ชิ้น ลูกค้าเพียงจ่ายค่าส่งสื่อด่วน
วันจัดส่งตัวอย่างมาตรฐานประมาณ 3 ~ 5 วันทําการ และตัวอย่างที่กําหนดเองต้องการ 7 ~ 10 วันทําการ
หากลูกค้าพบปัญหาคุณภาพ กรุณาติดต่อเรา เราจะศึกษาปัญหาและให้คําตอบอย่างรวดเร็ว
1. มันจะสมบูรณ์แบบที่จะแนบทุกใบข้อมูลหรือรูปภาพเมื่อคุณขอสอบถาม
2ในกรณีอื่น กรุณาระบุขนาด pitch/spacing ในมิลลิเมตรของสินค้า และจํานวน NO ของ PIN ที่คุณต้องการ
3. กรุณาระบุให้เราชนิดการติดตั้งด้วย Through-hole ((TH) มุมขวา (RA) หรือการติดตั้งพื้นที่ (SMT)
4. กรุณาระบุว่ามีความต้องการพิเศษใด ๆ สําหรับระดับ Contact Plating และ Current Rating และ Voltage Rating และวิธีการบรรจุ
5จํานวนสั่งซื้อและราคาเป้าหมายของคุณคืออะไร?