รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน
ชื่อแบรนด์: Jrkconn
ได้รับการรับรอง: ISO14001
หมายเลขรุ่น: ซีรีส์ JFPH09HM
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ติดต่อเรา
ราคา: Contact Us
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE / หลอด / ถาด / เทปและรีลบรรจุ
เวลาการส่งมอบ: 7-15 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 1000000 ต่อสัปดาห์
|
เพศ:
|
หัวสปิ้นเพศชาย
|
แอปพลิเคชัน:
|
บอร์ด PCB
|
วัสดุฉนวน:
|
PA6T
|
ติดต่อวัสดุ:
|
ทองเหลือง
|
เข็มหมุด:
|
1-40 พิน
|
ความสูงของฉนวน:
|
H=2mm
|
การชุบ:
|
ชุบทองหรือชุบดีบุก
|
เรตติ้งปัจจุบัน:
|
1.5 ก
|
|
เพศ:
|
หัวสปิ้นเพศชาย
|
|
แอปพลิเคชัน:
|
บอร์ด PCB
|
|
วัสดุฉนวน:
|
PA6T
|
|
ติดต่อวัสดุ:
|
ทองเหลือง
|
|
เข็มหมุด:
|
1-40 พิน
|
|
ความสูงของฉนวน:
|
H=2mm
|
|
การชุบ:
|
ชุบทองหรือชุบดีบุก
|
|
เรตติ้งปัจจุบัน:
|
1.5 ก
|
เครื่องเชื่อม Pin Header คืออะไร?
ปิ นเฮดเดอร์ เป็ นชนิดของสายเชื่อมไฟฟ้า สายเชื่อมนี้ใช้ในอิเล็กทรอนิกส์หรือเครื่องมือของ PCB (บอร์ดวงจรพิมพ์) ทําหน้าที่เป็นสะพานระหว่างสอง PCB ที่ถูกปิด,และใช้ในการส่งกระแสไฟฟ้าหรือสัญญาณ
1Jrkconn เป็นผู้ผลิตเชิงมืออาชีพของเชื่อมต่อที่มีประสบการณ์ 15 ปี ผลิตภัณฑ์หลักของเราประกอบด้วย ซีรี่ย์หมวกหมวกหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหัวสกุลสกุล, เครื่องเชื่อมซ็อตเพศหญิง เครื่องเชื่อมป็อกโป้ pin เครื่องเชื่อม DIN41612 เครื่องเชื่อมปลาย และ เครื่องเชื่อมอื่น ๆ
2เรามีทีมงานมืออาชีพและวิศวกรที่จะให้บริการทางแก้ไขเชื่อมต่อสําหรับคุณ
3การจัดส่งรวดเร็ว ระยะเวลาการจัดส่งของ Jrkconn 7-14 วันทําการ
4บริการแบบเดียว ช่วยประหยัดเวลาและค่าใช้จ่าย มีสินค้ามากกว่า 1000 ชนิด เพื่อตอบสนองความต้องการต่าง ๆ ของคุณ
| วัสดุประกอบ | โพลีเอสเตอร์สีดํา UL94V-0 |
| มาตรฐาน |
PA6T + 30% G.F |
| วัสดุติดต่อ | สีเหลือง |
| คอนแทคเพลติ้ง | การทอง |
| ปิช | 1.27 มิล / 2.0 มิล / 2.54 มิล / พีชพิเศษ |
| จํานวนแถว | ตําแหน่งสองแถว |
| ความสูงของไอโซเลเตอร์ | H=2mm |
| จํานวนตําแหน่ง | 4 - 80 PIN |
| ปัจจุบัน | 1.5 แอมเปอร์/สัมผัสสูงสุด |
| ความต้านทานของไอโซเลเตอร์ | 1000 MΩ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | 20 MΩ |
| ทนความกระชับกําลัง | 450V |
| อุณหภูมิการทํางาน | -55°C ~ +105°C |
| อุณหภูมิในการผสม | 220 องศาเซลเซียส สูงสุด 10s |
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| แพ็คเกจ | Tผุ / กระเป๋า PE / ถัง / เทปและบรรจุม้วน |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่ |
| จํานวน (pcs) | ตัวอย่าง | 1 - 100K | > 100K |
| ระยะเวลาการจัดส่งประมาณ (วันทําการ) |
3 - 7 | 15 | ต้องเจรจา |
![]()
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีประสบการณ์ 15 ปี ที่เชี่ยวชาญในสายเชื่อมอิเล็กทรอนิกส์ สินค้าหลักของเราคือหัวสปิ้น หัวสปิ้น หัวสปิ้น หัวกล่อง หัวสปิ้นเครื่องเชื่อมปิ้งโปโก, DIN41612 เครื่องเชื่อม, ปิน, และ เครื่องเชื่อมอิเล็กทรอนิกส์อื่น ๆ ที่มีคุณภาพดีและราคาที่แข่งขัน
ใช่ เราให้ตัวอย่างสําหรับลูกค้าของเรา เพื่อตรวจสอบคุณภาพของสินค้า
เราแนะนําให้ลูกค้าของเราเก็บตัวอย่างจากเรา ก่อนสั่งซื้อ เพื่อช่วยลูกค้าเข้าใจผลิตภัณฑ์และคุณภาพของเราได้ดีขึ้น
มันฟรีสําหรับตัวอย่าง 1 หรือ 2 ชิ้น ลูกค้าเพียงจ่ายค่าส่งสื่อด่วน
วันจัดส่งตัวอย่างมาตรฐานประมาณ 3 ~ 5 วันทําการ และตัวอย่างที่กําหนดเองต้องการ 7 ~ 10 วันทําการ
หากลูกค้าพบปัญหาคุณภาพ กรุณาติดต่อเรา เราจะศึกษาปัญหาและให้คําตอบในเร็วที่สุด
ยินดีต้อนรับสู่การเยี่ยมชมโรงงานของเรา เราจะแสดงให้คุณเห็นกระบวนการผลิตมืออาชีพของเรา และเราหวังว่าเราสามารถมีความสัมพันธ์ทางธุรกิจที่ยาวนานกับคุณ