รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน
ชื่อแบรนด์: Jrkconn
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: ซีรี่ส์ JFPH11VM2
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ติดต่อเรา
ราคา: Contact us
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 7-15 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 10000000 ต่อสัปดาห์
ขว้าง: |
2.54มม |
ปฐมนิเทศ: |
ประเภท SMT |
ติดต่อวัสดุ: |
ทองเหลือง |
วัสดุที่อยู่อาศัย: |
PA6T |
จำนวนตำแหน่ง: |
2-80ป |
การชุบ: |
ทองแฟลช |
ขว้าง: |
2.54มม |
ปฐมนิเทศ: |
ประเภท SMT |
ติดต่อวัสดุ: |
ทองเหลือง |
วัสดุที่อยู่อาศัย: |
PA6T |
จำนวนตำแหน่ง: |
2-80ป |
การชุบ: |
ทองแฟลช |
เครื่องเชื่อม Pin Header เป็นองค์ประกอบที่จําเป็นสําหรับการเชื่อม PCB ที่ใช้กันอย่างแพร่หลายในการใช้งานเครื่องเชื่อม board-to-board และ wire-to-board,หัวปินถูกออกแบบเพื่อให้การส่งสัญญาณคงที่และการไหลของกระแสผ่านแผ่นวงจร
โดยทั่วไปมันถูกจับคู่กับหัวเครื่องผู้หญิง, เครื่องเชื่อม IDC, และสายไฟ, ทําให้มันเป็นทางเลือกที่น่าเชื่อถือสําหรับการประกอบอิเล็กทรอนิกส์ต่าง ๆ.
การใช้งานของ Pin Header Connector
เครื่องเชื่อม Pin Header ของเราถูกใช้อย่างแพร่หลายใน:
JRKCONN เป็นมืออาชีพผู้ผลิตเครื่องเชื่อม PCBด้วยความสามารถด้านวิศวกรรมที่แข็งแกร่ง และความสามารถในการผลิตที่มั่นคงหัวสตาร์ป, หัวสตาร์ปหญิง และวิธีเชื่อมต่อ board-to-board.
1ผู้ผลิตที่มีประสบการณ์มาก
ก่อตั้งในปี 2011 บริษัทเจอรคอนน์ จํากัด มีประสบการณ์มากกว่าสิบปีในการออกแบบและผลิตเครื่องเชื่อมอิเล็กทรอนิกส์ ให้บริการตลาดอุตสาหกรรมและอิเล็กทรอนิกส์ทั่วโลก
2สาขาทั้งหมดของ PCB Connector Solutions
การปกคลุมการใช้งาน board-to-board, wire-to-board และการเชื่อมต่อที่กําหนดเอง
3ความสามารถในการผลิตที่แข็งแรง
ด้วยโรงงานขนาด 6,500 ตารางเมตร, เครื่องผลิตมากกว่า 100 เครื่อง, และกระบวนการ stamping, การฉีด, และการประกอบที่บูรณาการ, JRKCONN รับประกันความสามารถการผลิตจํานวนมากที่มั่นคง.
4ระบบควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดถูกผลิตตามระบบบริหารงาน ISO9001 และ ISO14001 โดยมีการตรวจสอบอย่างครบถ้วนจากวัสดุแท้จนถึงการส่งปลาย เพื่อให้มีคุณภาพที่คงที่
5ความสามารถ OEM / ODM ที่แข็งแกร่งสําหรับโครงการอุตสาหกรรม
6. การจัดส่งทั่วโลกและการจัดส่งเร็ว
ด้วยประสบการณ์การส่งออกที่เจริญเติบโตและการวางแผนการผลิตที่มีประสิทธิภาพ JRKCONN สนับสนุนเวลาดําเนินงานที่รวดเร็วและบริการจัดส่งระดับโลกที่มั่นคง
| ปิช | 1.27 มิลลิเมตร / 2.0 มิลลิเมตร / 2.54 มิลลิเมตร |
| เรียง | ตําแหน่งสองแถว |
| สี | สีดํา สนับสนุนตามสั่ง |
| วัสดุประปา | โพลีเอสเตอร์สีดํา UL94V-0 |
| มาตรฐาน | PA6T + 30% G.F |
| วัสดุติดต่อ | ทองแดง Cuzn 36Pb3 ((C36000) |
| การติดต่อ | การเคลือบทองคํา, การเคลือบหมึก |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 3A / ติดต่อสูงสุด |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | สูงสุด 20mΩ |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | ขั้นต่ํา 1000 วอล |
| ความดันแบบทนทาน | 550V AC/นาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | ทองคํา: จาก -55 °C ถึง 125 °C ทองเหลือง: จาก -40 °C ถึง 105 °C |
| อุณหภูมิการผสม | +260°C สูงสุด 10 วินาที |
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| แพ็คเกจ | ท่อ / กระเป๋า PE / กระปุก / เทปและกระบอกบรรจุ |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่ |
| จํานวน (pcs) | 1 - 100K | > 100K |
| ระยะเวลาการจัดส่งประมาณ (วันทําการ) | 15 | ต้องเจรจา |
มีสินค้ามากมายที่ไม่อยู่ในรายการในเว็บไซต์ หากคุณไม่พบสิ่งที่คุณต้องการ กรุณาติดต่อเรา
![]()
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด