รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน
ชื่อแบรนด์: Jrkconn
ได้รับการรับรอง: ISO9001, ISO14001
หมายเลขรุ่น: ซีรี่ส์ JFPH11VM1
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ติดต่อเรา
ราคา: Contact us
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 7-15 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 10000000 ต่อสัปดาห์
ขว้าง: |
2.54มม |
ปฐมนิเทศ: |
ประเภท SMT |
ติดต่อวัสดุ: |
ทองเหลือง |
วัสดุที่อยู่อาศัย: |
PA6T |
จำนวนตำแหน่ง: |
1-40 น |
การชุบ: |
ทองแฟลช |
ขว้าง: |
2.54มม |
ปฐมนิเทศ: |
ประเภท SMT |
ติดต่อวัสดุ: |
ทองเหลือง |
วัสดุที่อยู่อาศัย: |
PA6T |
จำนวนตำแหน่ง: |
1-40 น |
การชุบ: |
ทองแฟลช |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ปิช | 10.0mm / 1.27mm / 2.0mm / 2.54mm / 3.96mm |
| เรียง | แถวเดียว |
| สี | สีดํา สนับสนุนตามสั่ง |
| วัสดุประปา | โพลีเอสเตอร์สีดํา UL94V-0 |
| มาตรฐาน | PA6T + 30% G.F |
| วัสดุติดต่อ | ทองแดง Cuzn 36Pb3 ((C36000) |
| การติดต่อ | การเคลือบทองคํา, การเคลือบหมึก |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 3A / ติดต่อสูงสุด |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | สูงสุด 20mΩ |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | ขั้นต่ํา 1000 วอล |
| ความดันแบบทนทาน | 550V AC/นาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | การทอง: จาก -55 °C ถึง 125 °C การเคลือบหมึก: จาก -40 °C ถึง 105 °C |
| อุณหภูมิการผสม | +260°C สูงสุด 10 วินาที |
| ข้อมูลการบรรจุ | |
|---|---|
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| แพ็คเกจ | ท่อ / กระเป๋า PE / กระปุก / เทปและกระบอกบรรจุ |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่ |
| จํานวน (pcs) | ระยะเวลาการจัดส่งประมาณ (วันทําการ) |
|---|---|
| 1 - 100K | 15 |
| > 100K | ต้องเจรจา |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด