รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน
ชื่อแบรนด์: Jrkconn
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: ซีรีส์ JFPH11ST
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ติดต่อเรา
ราคา: Contact us
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 7-15 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 10000000 ต่อสัปดาห์
แถว: |
สี่แถว |
ขว้าง: |
2.54มม |
ปฐมนิเทศ: |
จุ่มตรง |
ติดต่อวัสดุ: |
ทองเหลือง |
วัสดุที่อยู่อาศัย: |
PA9T |
การชุบ: |
ชุบทอง |
แถว: |
สี่แถว |
ขว้าง: |
2.54มม |
ปฐมนิเทศ: |
จุ่มตรง |
ติดต่อวัสดุ: |
ทองเหลือง |
วัสดุที่อยู่อาศัย: |
PA9T |
การชุบ: |
ชุบทอง |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ระยะห่าง | 1.27 มม. / 2.0 มม. / 2.54 มม. |
| แถว | สี่แถว |
| สี | ดำ, รองรับการปรับแต่ง |
| วัสดุฉนวน | โพลีเอสเตอร์สีดำ UL94V-0 |
| มาตรฐาน | PA9T+30%G.F |
| วัสดุหน้าสัมผัส | ทองเหลือง |
| การชุบหน้าสัมผัส | ชุบทอง, ชุบดีบุก |
| พิกัดกระแส | 3A |
| ความต้านทานหน้าสัมผัส | สูงสุด 20mΩ |
| ความแข็งแรงของฉนวน | ขั้นต่ำ 1000V |
| แรงดันไฟฟ้าที่ทนได้ | 550V AC/นาที |
| อุณหภูมิการทำงาน | ชุบทอง: ตั้งแต่ -55℃ ถึง 125℃ ชุบดีบุก: ตั้งแต่ -40℃ ถึง 105℃ |
| อุณหภูมิการบัดกรี | +260℃, สูงสุด 10 วินาที |
| หน่วยขาย | แพ็คเกจ | ท่าเรือ |
|---|---|---|
| สินค้าชิ้นเดียว | บรรจุในหลอด / ถุง PE / ถาด / เทปและม้วน | เซินเจิ้น |
| ปริมาณ (ชิ้น) | 1 - 100K | > 100K |
|---|---|---|
| ระยะเวลาจัดส่งโดยประมาณ (วันทำการ) | 15 | ต่อรองได้ |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด